ฝากรถบ้านๆด้วยครับรับรองมีพัฒนาต่อแน่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คุณชายวี ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย, 11 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากรถบ้านๆด้วยครับรับรองมีพัฒนาต่อแน่

1. ในกระบะมีอะไรครับ

2. ดอก12 คู่นึงครับ

3. สวยงามครับบ

4. เพื่อนขายมาให้ครับได้กล่องอีมิเนท e85 เครื่องเสียง ผมว่าคุ้ม ตอนนี้มองๆของแต่ง แต่ต้องแอบคุณภรรยาแต่งเดี๋ยวโดนด่า...อิอิ

5. อืมหืม...ไม่ธรรมดา...ขออนุญาติดูภายในกับแผงข้างประตูได้มั้ยครับ...เพื่อเป็นแนวทาง...ขอบคุณครับ

ไว้ฟังเล่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้