เปลี่ยนผ้าเบรคมาแล้ว ทำไมเวลารถออกตัวใหม่จะมีเสียง กี๊ดๆๆๆ แต่ถ้าแล่นจะไม่มีเสียงค่ะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jrun Maru, 15 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jrun Maru

Jrun Maru Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนผ้าเบรคมาแล้ว ทำไมเวลารถออกตัวใหม่จะมีเสียง กี๊ดๆๆๆ แต่ถ้าแล่นจะไม่มีเสียงค่ะ รบกวนแนะนำทีค่ะ เสียงมันจี๊ดมากค่ะ

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนผ้าเบรค ได้เจียร์จานเบรครึป่าวคับ :)

3. Jrun Maru

0
    0
    0
    ไม่ได้เจียรจานค่ะ เมื่อเช้าไปให้ช่างดูมา ช่างเลยจับเจียรจานเรียบร้อยแล้วค่ะ เสียไปอีก 600.- ขอบคุณมากๆ นะค่ะ

4. Jrun Maru

0
    0
    0
    เจียรจานแบบประชิดดีไหมค่ะ

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ดีคับสำหรับรถที่ถอดจานยากๆ แต่ของnv เราถอดจานง่ายๆน๊อตแค่สองตัว ไม่จำเป็น เปลืองป่าวๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้