ลาก่อน เพื่อนรัก เอาภาพความทรงจำสดท้ายมาให้ดูครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jacksolo, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ลงประกาศขายแค่สองวันก็มีคนมาขอรับไปเลี้ยงต่อแล้วครับ
    ยังไม่ได้ร่ำได้ลาเลย เสียดายเหมือนกันครับคิดถึงจัง
    ปล. ต้องขอโทษพี่ๆน้องๆที่กำลังลงขายรถอยูนะครับ
    ไม่ได้ตั้งใจจะตัดหน้าหรือขายถูกแต่อย่างใด
    แต่มีเหตุจำเป็นที่ต้องใช้เงินด่วนอะครับ
    เลยจำเปนต้องขายถูก ถูกเอามากๆ
    :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

2. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    ไม่เป็นไรหรอกครับผม

เคยเจอสถานการณ์นี้เหมือนกันครับ

ตอนนั้นคิดว่าไม่มีใครใช้ อยากจะขาย

มีคนติดต่อมาเยอะมากๆ

แต่ก็ตัดใจไม่ได้ครับผม เลยไม่ขายซะงั้น ...

ยังไงแล้ว เมื่อมีโอกาส ค่อยหามาใช้ใหม่ก็ได้นะครับผม

ปล. รถสวยมากเลยครับ เพิ่งเคยเห็น ^^

3. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ขายไปเท่าไหร่ละครับอยากทราบราคาพอเป็นแนวเพื่อจะขายมั่ง

4. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    ของผมเป็นประมาณว่า ขายไปแล้ว 3 ปี กลับมาเจอมันจอดอยู่บนห้างในสภาพเหมือนกับ 3 ปีที่แล้ว ยังอยู่เหมือนเดิมทุกอย่างแม้กระทั่งรอยถลอก

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    สมาชิกเก่าไป สมาชิกใหม่มา

แต่สมาชิกเก่า ยังไงก้ยินดีต้อนรับเสมอนะคะ :)

6. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    เหอๆๆ แจ๊คไปซะแล้ววว
    เจอกันก็ทักทายบ้างนะ:D:D:D

7. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ชุดต่อกันชนหลังหาได้ที่ไหนครับ คุณแจ๊ค

8. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    ว้าๆเสียดาย ไม่เป็นไรครับ วันหลังอยากขับค่อยซื้อมาขับใหม่ :D

9. k<0>ng

k<0>ng New Member VIP

22
    0
    0
    รบกวนถามคุณ แจ๊ค หน่อยได้ไหมครับ

รถคันนี้มีปัญหาอะไรบ้างรึป่าวคับ.......กินน้ำมันมากไหม เหอะๆ

พอดีผมกำลังจะดูแลคันนี้ต่ออะคับ........ยังไงช่วยตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้