อยากติดแก๊ปหลังคาเจ้าหมีอ้วนปี๙๖หัวเดียวครับมีใครแนะนำได้บ้าง อยากทราบราคาด้วยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศุภโชค สนธิสุวรรณ, 16 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากติดแก๊ปหลังคาเจ้าหมีอ้วนปี๙๖หัวเดียวครับมีใครแนะนำได้บ้าง อยากทราบราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ^^

1. 55ปีเดียวกันเลย

2. ใช่หลังคาป่าวครับ

3. ไม่ใช่ครับเป็นเหมือนตัวบังแดดติดหลังคาด้านกระจกหลังครับ

4. ไม่มีใครทราบเลยหรือครับ หรือว่าผมเรียกผิด^^

5. น่าจะอยู่1000กว่าๆ

6. ผมมีเก่าเกบสีดำ เด่วส่งรูปให้ดูครับ วันเสาร์ครับ

7. ขอบคุณครับ^^

8. มีขายในหน้าซื้อขายนะค่ะ

ชี้เป้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้