พี่ๆคราฟ ไปท้ายnvแต่ง หาซื้อได้ที่ไหนเอ๋ย!!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อ๊อด อ๊อด, 17 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคราฟ ไปท้ายnvแต่ง หาซื้อได้ที่ไหนเอ๋ย!!

1. ณเพลานี้ เป็นไอเท็มที่หายากมากครับ

2. 5555555 ยากจริงๆคับ

3. สูญพันธุ์และกลายเป็นตำนานไปแล้วจ้า......

4. คงไปพร้อมกับไดโนเสาร์แล้วแหละ555

5. บิ๊กซีระยอง

6. จารพลอยถอดขายเลยครับ คริคริ

7. เอางั้นหรอปลั๊ก

8. ไฟแต่งถ้าแตกหรือหลุดหายแบบท่อหาอะไหล่ยากน้าา ใส่ธรรมดกาดีกว่า ครับ อิอิอิ

9. เออ!! นั่นสิ สงสัยไฟไรที่หายากตั้งถอดเก็บให้หมด

10. ถอดชายดีกว่าพี่555

11. พี่กาญ...ที่ BIG C ระยอง...นี่พูดจริงรึป่าวครับพี่

12. บิ๊กซีระยองมีขายด้วยหรอพี่กาญ Kanjana Boonyakawee

13. นั่นเสะ มาบอก big c ระยอง แล้วก็หายไป

14. ร้านขายประดับยนต์ของแหลม เค้ามีสาขาที่นั่นเคยถามไว้

15. เดี๋ยวพี่ไปถามให้ว่ายังอยู่มั๊ย

16. ขอบคุณครับ

17. อ่อ นึกว่ามีขายในบิ๊กซีเลยคริๆ

18. วรจักรมีครับจะเป็นร้านอยู่ในตรอกทางเดินตัดจากอาคารจอดรถข้างรพ.กลางครับเดินอ้อมมาหลังตึกจะเจอตรอกลัดไปออกย่านวรจักรเข้าไปประมาน20เมตรร้านอยู่ขวามือ ผมจำชื่ออาคารจอดรถไม่ได้แต่ถ้าสังเกต ยืนอยู่หน้ารพ.กลางแล้วข้างขวาของรพ.จะมีซอยเดินตรงไปทางแยกวรจักรจะเจอตึกที่มีลานจอดมอเตอร์ไซค์หน้าตึกแล้วเดินอ้อมไปข้างหลังเลยครับสังเกตจะมีศาลเจ้าอยู่มุมในสุดด้วย

19. จะลองไปเดินหาดูคับ

20. ขอบคุนนะคราฟ

21. คุณ อ๊อด อ๊อด รบกวนมาแจ้งข่าวด้วยนะครับ

ได้คราฟ เด่วเดินถามมันทุกร้านเลย5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้