ความรู้เพิ่มเติม กะหัวปิงปอง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Mr. DONUT, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ความรู้เพิ่มเติม กะหัวปิงปอง

อ้างอิงโดย http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=485146

2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    แก้ยากครับ ตำรวจไทย ทำใจอย่างเดียวครับ

3. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ข้อหานี้ผมเพิ่งโดนไปเมื่อเดือนที่แล้วเองครับ กำลังจะไประยองกะเพื่อนๆ

ผมก้อวิ่งเลนขวา แซงรถที่ขับช้าๆ แล้วตรงนั้นเป็นทางลงเขาพอดี โดนเลยครับ มายืนขวางกลางถนน เลย

555+ วันนั้นเลยโดนไป

4. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อย่างนี้ต้องทำเลยครับ ทำใจกะตำรวจไทยที่เราให้เงินเดือนเขา
    เพื่อมารีดไถเรา เซ็งสราดดดดดดดดดดดดดดดด
    เฮ้ออออออออออออออออออออออ

5. เพิ่งโดนมาสดๆร้อนๆคับ ถนนวิภาวดีฝั่งขาออกตรงบางเขน เขาบอกว่าทะเบียนผมมันทะเบียนต่างจังหวัด ผมงงเลย เเล้วมันก็ตั้งข้อหาอีกว่า กันชนมันต่ำไป คราวนี้งงตึ้บ มันจะเขียนใบสั่งท่าเดียว ผมเลยบอกว่า*ผมช่วยค่าบุหรี่สักซองนะพี่*เเค่นั้นล่ะมันบอกว่าขับรถดีๆนะ ง่ะเจอไถซะ เซ็งเลย....

6. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ทำใจคับ

7. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    มันเป็นมานานมากแล้ว

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เอาน่าโยนเอ็ม 100 ไปซักขวด เดี๋ยวก็เงียบ อิอิอิ

9. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ปิกอัพทะเบียน ต่างจังหวัด ขับ ใน กทม มักจะโดนเรียก ครับ (ไม่รุ้ทำไม สงสัยเหมือนกัน)

ขับ ตจว ก่อนขึ้นเขาให้ชิดซ้าย พอลงเขา จะเจอ ยืนดัก ประจำ หรือถ้ารถบรรทุกเข้าแถวเป็นระ เบียบละก็ แสดงว่าแถวนั้น มีดัก แน่

เคยเจอประจำ รุ้ทางแระ อิอิ

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอขอบคุณข้อมูลดีๆ แต่ทำไงได้พี่เขาเวลาจับเขาไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น
    เต็มที่ทางหลวงก็ไม่เกิน 110 ในเขตเมืองชุมชน 80 เท่านั้น
    ยังยัง ก็โดนอยู่ดีเว้นแต่ว่า " ปิคอัพบรรทุกของข้างหลังไม่มี ตาข่ายหรือผ้าใบคลุม "โดนอีกเหมือนกัน

11. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    แม่งจะเอาเงินอ่าทำไงได้

12. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ผมผึ้งโดนมาครับ วันที่5 พ.ค. 2551 นี้เองครับ ก่อนเข้าเมืองชลบรี โดน ไป 50 บาท ครับ กินกันง่างๆ และผมมีเด็กนั้งรถไป2-3 คน แล้วเด็กก็ถามผมว่า ตำรวจเข้ามาเอาเงินเราไปทำไม หรือนาย100 เขาให้มาเอา ผมตอบเด็กไปว่าเขาเอาเงินไว้ใช่เอง เด็กๆก็ถามต่อไปอีกว่า นาย100 เขาไม่ว่าหรือ ผลตอบเด็กๆไปว่าเข้าไม่รู้ คุณคิดว่าเด็กๆจะรู้ซึกอย่างไร

13. EGKASID

EGKASID New Member Member

141
    1
    0
    ให้ไปเหอะครับ 100 นึงค่าอาหารสัตว์

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ให้ๆมันไปเถอะ...

15. jo772

jo772 New Member Member

87
    0
    0
    ตอนสงกรานต์ก็โดนครับไปลำปางมา เลนซ้ายทางไม่ดีครับวิ่งขวายาว จัดไป 100 เซ็งเลย

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แบงค์ 100 เก่าๆซักใบ.....จัดไป.........เหอะ...เหอะ

17. คิดว่าทำทาน ละกัน

18. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ไม่ใช่จ่ายค่าทางด่วนแต่เป็นค่าเลนทางขวา

19. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    หวัดดีคับผม ร้อยตำรวจเอกกล้าหาญ ซาญรีดไถ ได้รับคำสั่งมาติดตามคนวิ่งเลนขวาคับ
    อิอิอิอิมีซักร้อยอะป่าวอะคอมันแห้ง เห่อๆๆๆๆๆ (พอละดีกว่าเดี๋ยวพวกเกลียด)๕๕๕๕๕๕๕

20. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    555+ มาคลายเครียดดีครับ*-*

21. jamesbond007

jamesbond007 New Member Member

42
    1
    0
    โดนประจำเลย ตรงบายพาสปากช่องเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้