ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ แต่ก่อนผมมี NV ควีนแค๊ป วิงโรด สีบอร์นทอง ปี2002...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thongchai Auphimai, 17 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ แต่ก่อนผมมี NV ควีนแค๊ป วิงโรด สีบอร์นทอง ปี2002 เป็นรถคันแรกของชีวิต เป็นรถที่ใฝ่ฝันมากซื้อมือสองมาราคาสองแสนสี่หมื่นบาท อยู่ด้วยกัน3ปีใช้ไปแสนกว่าโลเปลี่ยนแหวนไปหนึ่งที่เหลือก็ซ่อมไปตามอายุแต่ไม่เคยงอแง ทะเบียน บว 7128 นครราชสีมา แต่ก็อย่างว่าพบกันก็ต้องมีจาก คือครอบครัวใหญ่ขึ้นแล้วก็สู้ค่านำ้มันไม่ไหวก็เลยจำเป็นต้องขายเพื่อจะซื้อรถกระบะสี่ประตู ทุกวันนี้ยังคิดถึง NV คันนั้นอยู่ ถ้าพี่น้องพบเห็นหรือเป็นเจ้าของ ขอความกรุณาแจ้งผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

1. Eak's Thana

Eak's Thana Guest

0
    0
    0
    ซึ้ง..คับ..

2. ลูกชายผมคิดถึงรถคันนี้มาก คิดถึงเมื่อไรร้องไห้ทุกที ขายไปสองปีกว่าแล้วครับ

3. รูปนี้ถ่ายตอนไปเที่ยวภูเก็ต

รูปนี้ตอนเจอกันครั้งแรก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้