ตระกรันอุดรูน้ำ อีก 1 สาเหตุของอาการตัวร้อน *ภาพจากเครื่อง 4D56

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 18 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ตระกรันอุดรูน้ำ อีก 1 สาเหตุของอาการตัวร้อน *ภาพจากเครื่อง 4D56

1. Noom Eagle

Noom Eagle Guest

0
    0
    0
    แนะนำการล้างหม้อน้ำที่ถูกต้องด้วยตัวเองหน่อยนะครับ nv ผม น้ำแดงแล้ว

2. ไม่ว่าจะล้างด้วยวิธีใหนก็ไม่สามารถเอาตระกรันออกได้ครับ นอกจากรื้อออกมาแล้วแคะออก ถ้าเป็นหม้อน้ำมิเนียมฝาพลาสติกก็เปลี่ยนดีกว่า ถ้าเป็นหม้อน้ำทองแดงก็ยังพอเปิดฝาแยงรูได้

3. Noom Eagle

Noom Eagle Guest

0
    0
    0
    ของผมเป็นทองแดงครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทองแดงเปิดฝาแยงได้ตคับ

ใช่เลยครับ L200 ไซโคลน 20 กว่าปีไม่เคยเปิดฝาสูบ ครั้งนี้เปิดซิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้