สอบถามหน่อยคับเครื่อง sr20 vvl วิ่งแก๊ส ระบบดูด ตกกี่โลลิตรคับ ของผม 6-7 ในเมืองตกโลละ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กิตติ เกื้อกูลศาสนกิจ, 18 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับเครื่อง sr20 vvl วิ่งแก๊ส ระบบดูด ตกกี่โลลิตรคับ ของผม 6-7 ในเมืองตกโลละ 2 บาท และถ้าเปลี่ยนเป็นระบบหัวฉีดมันจะวิ่งได้ประหยัดกว่านี้ไหมหรือเหมือนเดิมคับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของผมก็ดูด วิ่งในเมือง1.8-2 ต่างจังหวัด1.5-1.6

2. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เคยจูนให้วิ่งในเมือง1.5 วิ่งไม่เร็ววิ่งได้สบายคับแต่ถ้าวิ่งเกิน120จะวิ่งไม่ออกเเล้วเพราะเเก้สบางไป

3. บางไปก็เมายากหน่อย สิน่ะพี่เอ ต้องเข้ม ๆ

4. อย่างนี้ก็ปกติใช่ไหมคับ

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    กินสองบาทผมรับได้นะคับเวลาวิ่ง เร็วๆสบายๆไม่มีสดุด

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อย่างของพี่เบิ้มติดหัวฉีดมาก็ประหยัดไปอีกแต่ตกโลละกี่บาทต้องถามพี่เบิ้มละคับ Buem NV

7. หัวฉีด 42ลิตร วิ่งได้ 330 km จากดูด 42 ลิตร วิ่งได้ 280 km

8. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ผมกินเหมือนกันหัวฉีดวิ่งในเมือง แต่ก็ยังถูกว่าน้ำมัน

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ใช่เลยคับพี่บีแถมซิ่งได้ด้วย

ขอบคุณคับสำหรับข้อมูล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้