เชื่อดิ ขับNV มีเพื่อนเยอะผมมาส่งของที่ไปรษณีย์ลำพูนเจอเพื่อนสีน้ำเงินจอด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bloom Graphic House, 19 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เชื่อดิ ขับNV มีเพื่อนเยอะผมมาส่งของที่ไปรษณีย์ลำพูนเจอเพื่อนสีน้ำเงินจอด คุณลุงกะคุณป้าเจ้าของรถน่ารักมากมาซื้อของร้านโครงการหลวง ขออนุญาตเจ้าของรถเอาภาพมาฝากเพื่อนๆในวันฝนพรำ

1. มิตรภาพบนล้อ

2. แล้วสีฟ้าละครับ

จอดติดตอไม้น่ะรถผมเองครับ ไม่กล้าจอดชิดกลัวสีรถผมไปปนกับคันอื่นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้