ระวังนิดคิดก่อนเร่งเครื่องแรงๆๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 18 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ระวังนิดคิดก่อนเร่งเครื่องแรงๆๆ

1. เครื่องตัวนี้ของ Honda ครับ

2. เวลาเครื่องสดุดหรือมีปัญหาพอเครื่องติดชอบเร่งเครื่องแรงๆๆระวังนะครับเดียวจะจบที่ sr อิอิ

3. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    นึกว่าแวนขาวจะจัด SR ซะแล้ว อิอิ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ก้านทะลุเลย

5. ยังครับพี่ฐา รถส่งลูกไปโรงเรียนเบาๆๆก็พอล่ะ

6. ปีนี้เจอสามคันล่ะครับแบบเดียวกันเด้เลยตอนเช้าเครื่องสดุด้เร่งเครื่องแรงๆๆจบเลยครับ

7. ว๊าว ...หนักเบย

8. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    สายฮอนด้า ต้องวาง B20 หรือเปล่าครับ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สาเหตุจะมาจากอะไรคับ

10. อายุของเครื่องด้วยอ่ะครับพี่เอบวกกะรอบสูงไม่มีตัวโหลดตัวที่มันชราภาพก็ลาโลกดั่งภาพครับ

11. ยกเครื่องออกเองเลยเหรอครับ

12. Thanisorn De

Thanisorn De Guest

0
    0
    0
    บรรลัยกันเห็นๆ

อุ้ย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้