รู้สึกมีความหวัง เมื่อได้ข้อมูลจากสมาชิกท่านนึง ว่าไฟท้ายแต่งมี ก้เลยไปเสาะหา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 19 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รู้สึกมีความหวัง เมื่อได้ข้อมูลจากสมาชิกท่านนึง ว่าไฟท้ายแต่งมี ก้เลยไปเสาะหา ปรากฎว่า....... คิคิคิ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. ว่างัยตาเบียร์

3. คิคิ..นี่มีป่าว..คริคริ..!!

4. มีไหมน๊า

5. Pee Ton

Pee Ton Guest

0
    0
    0
  6. ยังคงรอต่อไป....5555

7. สงสัยเปลี่ยนไฟอยู่

8. Atom Narak

Atom Narak Guest

0
    0
    0
    คนรอลุ้นเพียบบบบ

9. ผมเคยไปเดินหามาทั่ว ทุกร้าน ทุกซอย

10. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เดินหาดีๆอาจจะเหลือซักข้างนึง ^_^

11. ผมมีคัฟ แต่ตัวกระบะนะคัฟ

12. คือเรื่องราวที่ได้ไปเดินดูร้านที่ว่านี้่นะครับ ทางร้านเขาพูดกับผมมาว่า ของขาด ผมไม่เข้าใจเหมือนกันครับว่าคำว่า ของขาด คนขายสื่อความหมายอะไร ยังมีแต่หมด หรือว่า หมดแต่กั๊กๆ หรือกั๊กๆกุ๊กๆกิ๊กๆ ไม่มีก้แทนที่จะบอกไม่มี ดันมาให้ความหวัง ขออภัยที่ทำให้ลุ้นนะครับ

13. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เค้าก็ไม่ได้โกหกนะคับ เพียงแต่ว่าของน่ะขาดไปประมาณสี่ห้าปีแล้ว ยังไม่มีวี่แววว่าจะส่งมาอีกเมื่อไร ^_^

14. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
    ผิดหวังเลย ว่าจะตามไปจัดสักชุด

15. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองหาดูคับ อาจจะมีหลงอยู่สักร้านก็เป็นไปได้ คริคริ

16. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ร้านใหญ่ที่นำเข้าเอง ฮงโมดิฟาย อยู่ในตึกศรีวรจักร ผมซื้อเค้าทียก กล่อง 4 คู่ ผมบอกแล้วว่าโรงงานที่ไตหวันเลิกผลิต เพราะได้คุยกับเฮียเจ้าของร้าน และลูกชายเจ้าของร้าน ตอนแรกว่าจะให้สั่งไฟ คลิสตัล ของแวนด้วย เช็คไปเช็คมา โรงงานเลิกผลิตแล้ว เพราะรถเก่าเกิน ชื่อโรงงาน auto light taiwan ........

17. ผมเคยเมลไปถามโรงงาน มันก็ตอบแบบพี่แจ็คว่าแหละครับ ดีมานมีน้อย จะเปิดไลน์ใหม่ก็ไม่คุ้มทุน

18. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เราจะสั่งเองก็ไม่มีปัญญาจ่าย 100 คู่ ขึ้นไป

100 คู่ มันยังตอบมาคำเดิมเลยพี่แจ็ค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้