รถสตาร์ดน้ำมันแล้วดับอาการเปนวูปๆๆแล้วดับแต่เปลี่ยนเปนก๊าชแล้วปกติสงสัยคงต้องใช้ก๊าซอย่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sayan Janin, 20 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sayan Janin

Sayan Janin Guest

0
    0
    0
    รถสตาร์ดน้ำมันแล้วดับอาการเปนวูปๆๆแล้วดับแต่เปลี่ยนเปนก๊าชแล้วปกติสงสัยคงต้องใช้ก๊าซอย่างเดียวแล้วสีแบบนี้ใช้ก๊าซอย่างเดียวได้ไหมครับ

2. เช็คก่อนดีกว่าครับก่อนจะไปทั้งระบบ เก็บไว้ดีกว่าปล่อยพังแล้วมาซ่อมทีหลัง

3. แอร์โฟลพังป่าวครับ ระวังนะ

4. แก๊สดูดปะ

5. Sayan Janin

0
    0
    0
    ก๊าซระบบดูดครับ

6. ผมก้อใช้แกสอย่างเดียวครับใช้น้ำมันเดือนละคร้ังเอง

7. Sayan Janin

0
    0
    0
    ผมก็ว่าจะใช้ก๊าซอย่างเดียวจนเครื่องพังแล้วค่อยทามใหม่ไปเลยครับ

8. Sayan Janin

0
    0
    0
    เพราะเครืองผมไม่เจอน้ำมันมานานแล้วครับแค่อยากลองสตาร์ดูว่ามันยังใช้ได้ไหมแต่ลึกก็อยากใช้ได้ทั้ง2ระบบกันไว้อย่างจำเปนอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้