ขี่เสือแล้วลงจากหลังเสือมันยาก^_^ นอกจากจะเจอคนถีบ ;)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 18 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ขี่เสือแล้วลงจากหลังเสือมันยาก^_^ นอกจากจะเจอคนถีบ ;)

2. ไมค์แบบนี้หาได้จากแถวไหนบางครับ

3. หล่อสุดๆๆ

4. เดี๊ะเจอ แมวเซา ^^

5. ก็เสือหล่อขนาดนี้ใครจะอยากลงล่ะคร้าบ

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เริอนไมล ลองถาม อาจายร พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์ ครับ

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พี่ปณต ซื่อตรง ก็มีแวปๆ ^_^

8. เบาะลายนี้เมื่อก่อนอยากได้มาก ว่าจะไปแกะของตาเบิ้ม อิอิ

9. ขายไปหมดแล้วคับ ..555 ถ้าเจอแล้วแจ้งนะคับ ใน B13 ก็ใส่ไมล์เดิมคับ

10. จะบอกว่า ไมล์ nx นานวันยิ่งหายาก ใส่มาหลายปี(ฮิตตาม อ.) เวลาบอกขาย ไม่วันเกิน 1 วัน ปล.วัยรุ่นชัยภูมิ(ที่ขายปลาทู)มาถอดยันหัวหิน..555

11. แถมขากลับแวะหาผมเกือบเที่ยงคืน เพื่อหาเฟืองไมล์

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เสี่ยปลาทุซิ่ง

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แรงบันดาลใจ

นึกว่าภายใน นิสสันตัวใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้