ใครทราบร้านโมโช๊คที่ขอนแก่นครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pradoldech, 5 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pradoldech

pradoldech New Member Member

20
    0
    0
    จะเอาโช๊คไปอัดมันน้ำ แล้วก็ทำสตัส ใครพอทราบร้านที่ขอนแก่นบางครับ

2. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    รอคุณโดม รถดำ มาตอบนะคับ เห็นว่าเค้าอยู่ขอนแก่น :D:D

3. pradoldech

20
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. pradoldech

20
    0
    0
  5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ทำกับพี่เค อยู่สารคามชัวร์กว่าครับ แกเป็นช่างจากร้านอินเตอร์โช้คอัพเก่า อยากได้แบบไหนสั่งได้หมดครับ

6. pradoldech

20
    0
    0
    อยู่แถวไหนครับสารคามนี้ ราคาเป็นไงบางครับ

7. ขอนแก่นก็ร้านอินเตอร์โช๊คอัพครับ ทางไป บ้านแอวมองครับ เคยไปทำมานานแล้วครับตอนนี้ไม่รู้เป็นไงบ้าง แต่ ek ของผมที่ทำกับแกมาปีกว่า ยังไม่รั่วครับ -_-

8. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ที่เคยทำมี 2 ร้าน

ร้านอินเตอร์ โช้คอัพ ราคาถูกดี อัดน้ำมันโช้ค ไม่แน่ใจว่าทำสตรัทด้วยป่าว

ร้านสมบูร์การช่าง sb automax แพงกว่าร้านข้างบนแต่เนียนกว่า ทำทุกอย่าง สตัท set น้ำมัน ได้หมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้