เพื่อนใหม่นะ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 3 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เพื่อนมาใหม่ หนึ่งท่านครับ
    ชื่อ มาร์ค เป็นเพื่อน benz ที่ไปเจอกันแล้ว ที่ Motor Sport Land อ่ะครับ

เดี่ยวก้อคงจะไป Meeting กะพวกเราด้วย รวมทั้งวันที่ไปวันอาทิตย์ นี้ด้วยครับ

เลยมาแนะนำกานก่อนครับ

รถ Rover 626 อ่ะ

ดูรูปกานเลย เจอกานหลายวันและ อิ อิ อิ

2. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ยินดีคับเพื่อนมาร์ค จัดมาๆ

3. ยินดีต้อนรับคับ ;)

รถสวยนะคับ

ล้อยิ่งสวย อิอิ :D

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เพอื่น ๆ มีความเห็นว่างัยครับ

แต่เดี่ยวมาร์ค ไป Meeting กะพวกเราแน่ครับ

ผมไม่จัดให้เสียแน่นอน

อย่างงี้ ติดติ๊กเกอร์ได้เลยป่าว

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ไ ว้ เ จ อ กั น คั บ ผ ม

6. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ยาวไปครับ......ตกลงรถไปกันเยอะไหมครับ..เลือกนั่งไม่ถูกเลย

7. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D หวัดดีคร้าบแล้วเจอกันวันมีตติ้ง นะจ๊ะ....

8. chang

4,985
    57
    48
    เจอกาน จัดปาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้