ผู้รู้ท่านใดมีแวริ่งระบบท่อลม(แวคกั่ม)ของเครื่องGA18(เครื่องคาร์บู)บ้างครับ...ตอนนี้ดูม...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ธีระ หัตถะสงวน, 2 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ผู้รู้ท่านใดมีแวริ่งระบบท่อลม(แวคกั่ม)ของเครื่องGA18(เครื่องคาร์บู)บ้างครับ...ตอนนี้ดูมันเสียบมั่วๆยังไงไม่รู้...ใครมีขอหน่อยครับผม..

1. มีเครื่อง GA18 ด้วยเหรอ

2. แบบนี้อ่ะครับ

3. After Sleep

After Sleep Guest

0
    0
    0
    เครื่องท่านสภาพนางฟ้ามากเลย

4. After Sleep

After Sleep Guest

0
    0
    0
    เอ๊ะไม่น่าใช่รถประเทศไทยนะครับแบบนี้พวกมาลัยอีกข้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้