จะเอา 04 exi ไปติดแก๊ส

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Islanding, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Islanding

Islanding New Member Member

12
    1
    0
    จะเอา 04 exi ไปติดแก๊สอะครับไม่รู้จะเอาแบไหนดี บางร้านบอก แบบ autronic มีข้อเสียติดไปสัก1-3ปี ต้องมาเปลี่ยน ecu แบบ fixmix ดีกว่า ผมก็เลยสงสัยว่าแบบไหนดีกว่ากัน แนะนำร้านด้วยก็ดีนะครับ

2. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    หัวฉีดครับ Autronic jet15 เพื่อนๆๆ เราติดกันเยอะนะ

ตัวเองก็ใช้อยู่ รอTON ES มาตอบดีกว่า เกือบ100000 โลแล้วมั่ง
    ไม่เห็นเป็นไรเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้