ถึง น้าเป้

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย momo sung, 12 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    น้าเป้ครับ ส่งของให้วันนี้หรือพรุ่งนี้ครับ :) น้าเป้ไปหาหมอยังครับ พาผมไปด้วยดิ เมื่อคืนพา zx ไปแซ๊ด แบนโค้งกลิ้งลงไม่เป็นท่าเลยครับ :( :ไม่น่าออกเลยเมื่อคืน กินไปแบนนึงเอง :D ไปฉลองที่ได้จานกินข้าวครับ อึ้ยไม่ใช้ จานเบรก :eek:

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ไปแล้วครับอูยๆๆ

3. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    จิงๆๆอะเพ่เป้ โรงบาลนี้พยาบาลไม่สวยเลยอะ หน้าโหดๆๆทั้งงั้นเลยอ่า

4. god army

3,198
    77
    0
    งั้นเราไปวัดโพแทนดีกว่านะเต้ขำกว่าอีก

5. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    ก้อผมเตือนแล้ว ว่าที่นั่นมีแต่แก่ๆ ไม่ยอมเชื่อ เข้าอีหรอบ ใหม่ที่นี่แต่เก่าที่โน่น :D :D :D เอิ๊กๆๆๆๆ

6. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ขับรถก็ระวังกันหน่อยนะครับ

7. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่นระวานกานด้วยครับ

8. momo sung

126
    2
    0
    น้าเป้ไปวัดโพไหนครับ โพไซดอนรึป่าว เอิ๊กๆๆๆๆๆ

9. god army

3,198
    77
    0
    อิอิแก่เนี่ยรักษาดีกว่าสาวๆนะขอบอกๆ

10. momo sung

126
    2
    0
    ของส่งเมื่อวานหรือวันนี้ครับ

11. god army

3,198
    77
    0
    วันนี้ครับ

12. momo sung

126
    2
    0
  13. momo sung

126
    2
    0
    น้าเป้ รบกวนอีกที ของส่งตอนเช้าหรือตอนเย็นครับ เห็นยังไม่ถึงเลย ไม่ว่ากันนะ ขำๆ อิอิ

14. god army

3,198
    77
    0
    พรุ่งนี้ยังไงก็ถึงครับท่าน

15. momo sung

126
    2
    0
    ฟันธง ชับๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้