ล้อหน้าซ้าย ไม่อยู่กลางซุ้ม มันจะเยื้องๆมาด้านหลัง เกิดจากอะไรครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อยากเก็บเอาไว้ แค่เพียงสิ่งดีๆ, 13 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้อหน้าซ้าย ไม่อยู่กลางซุ้ม มันจะเยื้องๆมาด้านหลัง เกิดจากอะไรครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมก็เป็นนะ ไม่รุทำไม

2. ยางปีกนกครับ เพลอๆ ปีกนกอาจจะคดด้วยครับ

3. เวลาขับปล่อยมือ มีอาการกินซ้ายเยอะๆไหมครับ

4. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    เป็นด้วยคับแต่เป็นล้อขวา เลี้ยวขวากลับรถนี่ล้อติดพาสติกชุ้มล้อเรย ไม่รุ้เปนรัยเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้