ตามหาเบ้าโช๊คครึ่งวัน ครับพี่ กว่าจะเจอร้านที่7 เหนื่อยเลย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Rtaf Ole, 28 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rtaf Ole

Rtaf Ole Guest

0
    0
    0
    ตามหาเบ้าโช๊คครึ่งวัน ครับพี่ กว่าจะเจอร้านที่7 เหนื่อยเลย

2. แล้วทำไมไม่ไปร้านที่เจ็ดก่อนครับ จะได้เดินแค่ร้านเดียว

3. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
  4. โดนมาคู่เท่าไรครับ

5. Rtaf Ole

Rtaf Ole Guest

0
    0
    0
    900 ครับพี่โต้

6. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    ผมซื้อ 1400 บาท ถูกครับร้านแถวไหนครับ..ของผมเบ้าข้างซ้ายยางปูด ปริแล้ว จะเปลี่ยนบ้างครับ

7. Muhammad Advance

Muhammad Advance Guest

0
    0
    0
    เบ้ายางหัวโช้คนี่ที่ซื้อมาของมือ1หรือ2ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้