ขอสอบถามครับ รถผมu12เดิมเครื่องsr20 เกียร์auto แต่ตอนนี้เครื่องพัง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย รายชื่อนี้แล้ว ยกเลิกบัญชีผู้ใช้, 3 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามครับ รถผมu12เดิมเครื่องsr20 เกียร์auto แต่ตอนนี้เครื่องพัง กำลังจะยกเครื่องใหม่ เป็นตัวเกียร์ธรรมดา ยกมาทั้งสาย,ขาแป้นคลัช,และอื่นอีก เคยมีใครเปลี่ยนแล้วมีปัญหาเรื่องดัดแปลงไหมครับ อยากทราบประสบการณ์ ขอบคุณครับ

1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ถ้าของอย่างอื่นที่เอามาเป็นของตรงรุ่นตัวถังรถก็ไม่มีปัญหาอันใดครับ

2. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ถามคนนี้ได้เลย ครับ พ่ออาร์ตี้ไง จำไม่ได้เหย๋อ กำลังแปลง สดๆ ร้อนๆ เลย ครับ 555+

3. ขอบคุณครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ยังไงก็คงต้องมีการปรับ หรือดัดแปลง บ้างไม่มากก็น้อย นะครับผม

ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมปั้นเสร็จแล้วจะเอามาแชร์ข้อมูลนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้