รบกวนพี่ๆหน่อยคร้าบ..ใครรู้บอกที

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย yosae, 12 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yosae

yosae New Member Member

87
    0
    0
    คือว่ารถเก่ามากๆเนี่ย..พวกตำแหน่งของเลขตัวถังมันจะอยุ่ตรงไหนครับ..ตำแหน่งเดียวกับรถใหม่ๆรึป่าวครับ..
    เจ้าตัวปัญหาผมเนี่ย..เป็น..คราว คาลิน่า..ประมานปี71 ไม่รุ้ว่าเลขมันอยุ่ตรงไหนหาทุกที่แล้วก้อไม่เจอ..
    เอาไปอู่ให้เขาหาให้ก้อไม่เจอ..:( :(
    วอนผู้รุ้ตอบให้ด้วยครับ...ขอบคุณครับ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ลองหาดูตรงจุดหัวโช๊คด้านล่างหน้าคนขับครับ มันจะสลักไว้ตรงปีกนกตรงโช๊คเลย
    มองยากนิดนึงครับ

3. yosae

yosae New Member Member

87
    0
    0
    ยังไม่เจอเลยครับพี่จอน...มีตรงไหนอีกป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้