Update 27/04/51 Rally ES Group, Bangkok to Rayong 31/05/08 - 01/06/08 ว่างายวัยรุ่นพร้อมย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 14 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ES GROUP RALLY BANGKOK TO RAYONG
    MAY OR JUNE 2008

ที่มาและเหตุผล
    1. เพื่อหนับสนุ๋นให้คนรู้จัก ES มากขึ้น จาได้เป็น ES THAILAND เร็วๆ
    2. เพื่อให้เพื่อน ES ที่อยู่ทั่วประเทศ รู้จักกานมากขึ้น ไม่ใช่เพียงคุยกานทาง M หรือโทรศัพท์
    3. เพื่อความบันเทิง
    4. สนุก แต่ก็มีสาระนะ มีเพื่อนเพิ่มขึ้น ความสนิทสนมก็มากขึ้น
    5. รูจักกานไว้ ไม่เป็นเรื่องที่เสียหาย อนาคตอาจมีอะไรให้ช่วยเหลือกานก็ได้

Remark
    1. กะไปช่วง พ.ค. - มิ.ย. 2551 นี่หล่ะ ยางม่ะกำหนด จะให้ตรงกับวัน เสาร์ และวันอาทิตย์
    ระยะเวลาเดินทาง ประมาณ 2 - 3 ชั่วโมง เท่านั้นเอง ค่าน้ำมันไปกลับ พันก่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    2. รับจำนวนจำกัด 40 คัน (เขตกรุงเทพฯ) ที่ระยองมีอีกประมาณ 15 - 18 คัน
    3. ผลกำไรจากการจัด ไม่สนจาย เน้นถูก ถูก และก็ ถูก ถ้าเงินเหลือก็ให้เข้า Club ไปเลย
    4. ใครลงชื่อแล้วม่ะไปก็ม่ะสน เพราะเรามีแก้งค์ทั่วไทยอยู่แล้วประมาณ 10 คัน อิอิอิ แต่อยากให้ไปนะ
    5. จัดกิจกรรมแบบ ขำ ขำ แต่จะมีสารระบ้างนิดหน่อย ไม่ได้เน้นเที่ยวกลางคืนอย่างเดียว

สาระ เช่น ไปบริจาคหนังสือ หรืออื่นๆ ตามทางผ่าน, ทำบุญร่วมกาน
    ใครปายลงชื่อไว้เลยคร๊าบ บ บ บ บ เบอร์โทรด้วยน้า จาได้ตามตัว, สอบถามข้อมูลได้ถูก
    ลงไว้ก่อน เพื่อไว้เป็นข้อมูล จะปฏิเสธทีหลังได้ม่ะเป็นไร อิอิอิ เข้าจาย
    ใครว่างๆ ก็มาด้วยกานน้า
    ม่อน แรงทั่วไทย 081-401-9011

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2008
  2. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    เอาเลยจัดไป..........ขำขำ

3. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    จัดมาที่เชียงใหม่หรอคับ

4. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    จัดเลยครับ เอาแบบง่ายๆ ไม่ยุ่งยากจนเกินไป

5. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
    แจ่มเลยละครับ

6. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ถ้าผมไปได้ก็จะไปครับ ขอดูวันและเวลานัดหมายก่อน

7. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    จัดปายอย่าให้เสีย

8. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    อยากไปจัง รอได้ไหม

9. kunvi

kunvi New Member Member

42
    4
    0
    แก๊งทั่วไทย ไปทุกที่ที่มีทางครับ อิอิ จัดปายอย่าให้เสีย

10. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    รอได้สิน้อง ยังงัยก็รอได้

11. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ไปด้วยกล้วยทอด

12. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    ขยัน เจง ๆ ตา ม่อน คุง ... :p

13. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    จัดไป ม่อน ES รักกัน มากมาย ครับ เผื่อจะเปลี่ยนใจ ม่อน ได้ (ม่อน จะได้ไม่ขายรถครับ )

14. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    ปายด้วยคนจิ

15. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0

^^"

ติดใจระยองหล่ะสิ พี่ม่อน ..

อิอิ

16. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    สนใจมากๆครับ ถ้าว่างไปแน่นอนครับ ตอนนี้รถติดแก็สมาแล้วสบาย ฮิ ฮิ

17. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    เป็นความคิดที่ดีครับ

18. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ที่ 1 ได้อะไรครับ พี่ม่อน ES รึป่าว(หะล้อเล่งน่า)
    น่าสนครับถ้าว่างจะไปด้วย

19. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ที่ 1 หรอ พี่ให้ Black 1 L. อ่ะ
    แต่ถ้าได้แล้ว ตอนค่ำๆ ต้องเปิดแบ่งพี่กินบ้างน้า 555+ :D

20. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    หนับหนุนคับ อยากให้ ES ดังๆๆซะที

21. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    จัดไปงาน Party Honda ที่ประจวบดีไหมครับ ผมว่านั้นน่าจะเป็นโอกาสเปิดตัวที่ดีเลยทีเดียว ทั้งทางค่ายรถยนต์ สื่อมวลชน จะได้เห็นเราไง ... อืม ก็แค่เสนอเฉยนะครับ จริงผมแค่อยากไปงานนั้นอยู่แล้วด้วย ฟังเพลงเพราะๆอิอิอิ

22. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ระยองมีอารัยดีอ่า บอกมั่งจิ นู๋พอยยย หึหึ

23. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    จัดอีกแล้วครับเพ่เหลือ""""อิอิ:D

24. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    เพราะเรามีแก้งค์ทั่วไทยอยู่แล้วประมาณ 10 คัน อิอิอิ

ชอบจัง 'แก้งค์ทั่วไทย' เท่สุดๆไปเลยแก้งค์ทั่วไทย,แก้งค์ทั่วไทย,แก้งค์ทั่วไทย

25. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    โสดโว้ย ตามๆ

26. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    จัด

27. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0

เด่น ๆ ก้อแค่ ..

ทะเลสวย ..

เมืองน่ารัก ..

ที่เที่ยวโอเค ..

แล้วก้อพี่ ๆ นิสัยดีมากมาย อ่ะค่ะ .. ^^"

ส่วนอย่างอื่น .. สงสัยจะต้องไปดูให้เห็นด้วยตาตัวเองนะคะ ..

เผอิญว่าพลอยมะได้เป็นไกด์ระยองอ่ะค่ะ .. อิอิ

28. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    อ้าว เหงบอกพี่หลังไมค์ ว่ามีรัยน๊า ที่พอยบอก น่าร๊ากกก เปงพิเศษ อ่ะ ม่ะเหงเอาลงในนี้เรย คริ ๆ

ปล. ลายเซ็นต์น่ารักจังเรยย

29. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    เหงดีด้วยครับ พี่ม่อน

30. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    จัดมา เฮียม่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้