หวัดดีคร้าบพี่น้อง ผมมาสมัครใหม่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ObiO, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ObiO

ObiO New Member Member

61
    3
    0
    ขอรายงานตัว พร้อมกับควีนแค็บ สีทอง ปลายปี 99 ติดแก๊ส แล้วสภาพบุบนิดหน่อย 555

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ดีใจ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

3. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ดีด้วย.........ครับ

4. หวัดดีครับ

5. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    หวัดดีคับผมก็น้องใหม่ พึ่งได้เลขสามชิกตอนเช้านี้

6. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ยินดีที่ได้รู้ัจักคับ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอารูปรถมาโชว์ด้วยคับผม

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ nvคลับ...\คลับอันแสนอบอุ่นคร้า..
    ถ้าโชว์รูปรถจะ...ยินดีกว่านี้คร้า..เจอกานจาได้ทักทายถูก
    +______+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้