เจ็บปวดครับพี่ๆ อยากจะบอก มันเเข็งมากๆๆ....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Poramet Boonprasit, 2 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เจ็บปวดครับพี่ๆ อยากจะบอก มันเเข็งมากๆๆ....

1. อื้ม! มันเจ็บปวดจริงๆ แต่แก้ไขได้ไม่เป็นปัญหา เข้ามาหาผมสิเดี๋ยวจัดให้งามกว่าเก่าเรื่องแค่นี้เอง.

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    คน...ปลอดภัย? นะครับ...

3. Jamon Net

Jamon Net Guest

0
    0
    0
    สงสัยชนโดนยางอะไหล่เค้าพอดีคับมันเลยแข็ง น้องbbเราหน้ามันต่ำคัเลยโดนเยอะ. หายเร็วๆน่ะคับ

4. คนปลอดภัยนะคับ

5. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    เคยครับ...ซัดดีแม้กยุบถึงยางอะไหล่เล้ย

6. ปลอดภัยครับ.....เห็นรถจะร้องไห้

7. แล้วมันจะกลับมาหล่อกว่าเดิม

8. มาเลยครับจะได้ไม่ต้องเสียอารมณ์ เดี๋ยวจะเอาให้งามเหมือนเบ็นซ์คันนี้เลยครับ

9. ขอบคุณมากๆครับ

10. หายไวไวครับ

11. Gerto L. Quevedo

Gerto L. Quevedo Guest

0
    0
    0
    Ouch!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้