ใส่เวตเกตแยก

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย to spout, 3 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    ผมอยากทราบว่าถ้าจะกั้นห้องใส่เวตเกตแยก (อยากได้เสียงเฉยๆ ไม่เน้นแรง) ในเครื่อง 4E-FTE เกียร์ โอโต้ เดิมๆ เครื่องจะพังมั้ยครับ แล้วจะมีผลเสียต่อเครื่องบ้างหรือเปล่าครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    น้องเอาตังไปทำอย่างอื่นดีกว่าไมละ
    ติดใหม่ๆๆก็ดังสนุกดีนะ
    แต่ใช่ไปสักพักแล้วจะบอกว่าเสียงมันดังนะ

3. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    ไอเรามันก็วัยรุ่นซะด้วยสิพี่ตู่ แต่ถ้าพี่ว่าดังผมก็กลัวเสียงดังอยู่แล้ว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้