จะใช้ E85 ต้องเซทอะไร ทำอย่างไร บ้างครับ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nituch Den Nounpunyong, 9 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะใช้ E85 ต้องเซทอะไร ทำอย่างไร บ้างครับ?

1. อยากทราบเช่นกันครับ มารอคำบรรยาย

2. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เติมเลยพี่เบียร์

3. เลยก้ล้นถังอะจิ แกล้งกันชัดๆ

4. Wichai B. Keng

0
    0
    0
  5. เหนื่อย!!!

6. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    เสียดาย ล้นถัง!!!

7. นั้นใส่ถุงเก็บไว้

8. Pae J Vithoon

Pae J Vithoon Guest

0
    0
    0
    ฟังเค้าเล่ามาคร่าวๆ คาร์บู ก็จูนน้ำมัน+อากาศ เปลี่ยนท่อยางน้ำมัน ใครใช้คาร์บูปรึกษา Thit Nv นักซิ่งทุ่งนวมินทร์ หัวฉีดก็ต้องทำให้น้ำมันจ่ายได้หนาขึ้นเพียงพอกับการจุดระเบิดของเครื่องยนต์ พ่วงกล่อง จูนกล่อง เปลี่ยนท่อยางน้ำมัน ปรึกษาหลักการจาก มอริส คนเลี้ยงหมา นักซิ่งสามโลกดูครับ

9. ขอบคุณครับพี่เป้

10. ทำหน้า หมา งงใส่อิก เฮ้ออออ

11. ขอบคุณครับ เช่นกันครับ พี่เป้ พี่เด่น ลุ่มแม่น้ำปิง

12. หรือว่าแม่น้ำสองแคว ลืม คิคิคิ

13. มั่วละๆ ลุงเบียร์

14. เค้าไม่ได้เปน อิโบลา นะ ไม่มั่ว

15. เติมเลยนะเด่น

16. มีคนบอกเค้ามางี้

17. อื่มๆ ต้องหากล่อง อิอิ

18. หาให้เค้ามั่งจิ

19. หัวฉีดหรือคาร์บูละครับ

20. หัวฉีดครับ

21. ถ้าหัวฉีดลองเติมได้เลย

22. อุ่ย!! ไม่กล้าลองครับ กลัวเครื่องยนต์บาดเจ็บครับ

23. ขยับจานจ่ายให้ไฟแก่นิดนึง

บางคันระบบน้ำมันดีอยู่แล้วก็วิ่งได้ปรกติไม่ต้องทำอะไรเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้