ห้องเครื่องปลอมๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 10 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ห้องเครื่องปลอมๆ

2. เจง ๆ ด้วย

3. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ขอ CUSCO ปลอม กับกล่องดำๆ หัวโช๊ค ด้วย อิอิ

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    กล่องรายหรอม่ายเห็นรู้จักกกกเยย ^_^

5. พี่แจ็คชุดสายดินสีม่วงๆที่ใส่เพิมเข้าไปมันมีประโยชน์อย่างงัยหรือครับ

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ลดความต้านทาน ระบบสายไฟขั่ว ลบ ครับ

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    รถเก่าควรมี แต่ไม่จำเป็น

8. ขอบคุณครับ

9. Zafira เดินกราวด์วายด์เบิ้ลสายไฟชาร์จ เห็นผลมากมาย

10. ยังงัยหรือครับพี่ยุทธนา มีบุบผา ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเครื่องยนรถยนซักเท่ารัย

11. Zafira เป็นรถที่ใช้ไฟมากมายไดชาร์จมีกระแสมากถึง 150Amp เมื่อรถมีอายุมากขึ้นสายไฟจะเริ่มมีปัญหา ทำให้ระบบต่าง ๆ เริ่มรวน เช่นพวงมาลัยไฟฟ้าและระบบเกียร์ การเบิ้ลสายและเดินกราวด์เพิ่มไฟชาร์จจึงเต็มที่ระบบต่าง ๆ ก็กลับมาทำงานได้สมบูรณ์เหมือนเดิม

12. ขอบคุณครับพี่ช่างยุท

13. อ ยุทธ สวดยอดเสมอออ

ปลอมแบบนี้แหละที่ต้องการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้