ทำไมต้องเอ็นวี ???????? อยากทราบจังว่าทำไมเพื่อนๆเลือกซื้อ nv ราคา ไม่แพง เครื่องแรง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 10 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ทำไมต้องเอ็นวี ???????? อยากทราบจังว่าทำไมเพื่อนๆเลือกซื้อ nv ราคา ไม่แพง เครื่องแรง ช่วงล่าง ใช้สอยสะดวก อะไหล่มี ฯลฯ ^_^ ส่วนผม ราคาปัจจัยสำคัญ ขณะที่รถ เครื่องยนต์เท่าๆกันปีเท่าๆกันราคาต่างกัน ครึ่งนึง ผมเลยจัด คันในภาพที่ผมใช้ มาใช้ครับ ,,,,,,

2. ถูกทุกข้อ

3. เพราะ..ใจสั่งมา....ครับพี่

4. สาเหตุส่วนตัว คือ ราคาเป็นที่ยอมรับได้กับสภาพรถที่ได้มา แล้วประกอบกับประกอบธุรกิจขนาดเล็ก จึงคิดว่าเหมาะสมมากที่สุด

5. เปนรถที่อยากได้มากที่สุดในยุคของ nv รุ่งเรือง แต่ยังไม่มีเงินซื้อเองได้ในช่วงนั้น แต่ทุกวันนี้ทำงานแล้ว พอมีตั้งบ้าง มีโอกาส จะมีมาครอบครอง ก้ทำตามในสิ่งที่ฝันคิดจะมี nv ครับผม ^_^ ^_^ ^_^

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
  7. Jacky Jdm

0
    0
    0
  8. เพิ่มเติมครับ รุ้สึก เท่ ดูหล่อขึ้น ถึงแม้คนขับจะขี้เหร่ไปบ้างในบางลีลา

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ใช้ไปใช้มา กลายร่างเป็นแวนเลย

10. ก็มันน่ารักเเละน่าคบหานี่ครับ

11. ชอบส่วนตัวครับ และที่สำคัญ มันคือเนื้องอกที่เหมาะกับผม

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จะขายก้อไม่มีคนซื้อ เลยต้องใช้ต่อไป ยันแก่ ^_^

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อุ๊บบบบ !!!

14. Dew Romkloa

0
    0
    0
    อีกเหตุผล..ซื้อ NV มาใช้เพราะคลับ NV อยู่แล้ว อบอุ่นไม่เหมือนที่อื่น :)

15. อบอุ่นสิ ดูตัวแต่ละคน 555

16. ใช้งานหนักได้

17. Dew Romkloa

0
    0
    0
    โถๆๆ Pannita Chalermrat อย่าว่าตัวเอง ^_^

18. ดูตัวพลอย อะนะ คิคิคิ

19. เพิ่มเติม ไม่มีไรจะบรรยายเเล้วพี่เเจ็คพูดไปหมดเเล้ว

20. บอกความจริง!!

21. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ซื้อมาไม่ทันไร โทรมาสั่งพี่แจ๊คๆๆ โช๊คคู่นึงส่งชัยนาท 555555 เบาจริงๆคนขับ ^_^

22. เอาหล่อ...ก้อเพราะมีพวกคุน ผมถึงเลือกเอ็นวี!!!

23. นี่ผมกะลังมองหา ควีนแค๊ปอีกสักคัน จะได้ครบสามใบเถา

24. โหย ๆ มันพังมาก่อนแล้วเหอะ

25. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จริงหรอออออ~ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้