ปลอมกะเขาบ้าง =.= อะไรคือปลอมก็ไม่รู้เห็นกำลังฮิต อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บก.จิม ออนทัวร์, 10 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ปลอมกะเขาบ้าง =.= อะไรคือปลอมก็ไม่รู้เห็นกำลังฮิต อิอิ

1. Tonz Jaae

Tonz Jaae Guest

0
    0
    0
  2. จอดตากฝน ผ้าใบเป็นแอ่งมั้ยครับ

3. เป็นครับ ตังเอาเก้าอี้พลาสติกมาไว้ในผ้าใบครับ

เหมือนกันเลยแฮะ ตอนนี้วิ่งเกิน 140 ไกลๆไม่ได้ ผ้าใบฝั่งที่ติดกับห้องโดยสารมันจะเปิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้