เพื่อนๆคิดยังไงกับล้อ 17 ทำสีดุมเจ็บๆๆ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 1 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    คิดยังไงกับ ล้อ17" ทำสีดุมเจ็บๆ ครับ
    เช่น แบบว่า รถขาว ดุมแดง / รถดำ ดุมเหลือง / รถเขียว ดุมชมพู ไรเงี้ย
    คิดยังไงกันเหรอ ถ้าแบบว่า สีรถกับสีดุม มันตัดกันมากๆ แต่ไม่ประมาณว่าลาวนะ
    ตัดกันแบบ รถดำ ดุมแดงเลือดหมูเงี้ย เพื่อนๆๆว่ายังไงกันครับ

2. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    แบบว่าไม่มีความคิดเห็นอะครับ เพราะรถผมล้อแม็กอะครับ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    รถดำ ดุมแดง อาจจะดูดุ แต่สีอื่นอาจลาวครับ ขึ้นอยู่กับความชอบครับ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    คือ ผมตัวใหญ่ ชอบล้อใหญ่ครับ
    ดูดุกว่า ใส่ของ แอร์เบรค ไปเลย
    แจ่มกว่าจาน ดิกส์ ลง แฟนทอม ไป ว่าจะลองดู
    ตอนนนี้ใส่แม็กเดิมๆ ไปก่อน ทนสุดแล้วไม่ค่อยดุ้ง ครับ

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แต่ถ้าขี่เล่นๆ สวยครับแต่แบบชุปเงาดีกว่า
    หรือกาบโตใส่ยางเดิม เจ็บกว่า เน้น ดุ ดี ครับ

6. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*-แล้ว รถ ผม เนี้ย ดุ หรือ ออก หวาน อ่ะ งับ - -

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ช้างทำโชว์ดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้