ขอถามจากผู้รู้หน่อยคับคือ คอมแอร์รถผมมีปัญหาคับ ผมจะเปลี่ยนใหม่ รถผมnvปี2002คับตัวแค๊ป...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พรหมเทพ บุญส่งเสริม, 12 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามจากผู้รู้หน่อยคับคือ คอมแอร์รถผมมีปัญหาคับ ผมจะเปลี่ยนใหม่ รถผมnvปี2002คับตัวแค๊ป ถ้าผมจะใส่คอมของ sanden 508 มันจะพอดีกับคอมติดรถมาป่าวคับ ต้องแปลงรึป่าวคับ

1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ใส่ 508 ต้องแปลงขายึด แปลงมูเล่ แปลงข้อต่อไม่คุ้มครับ ใช้แบเดิม ตรงรุ่น เชียงกงมีเยอะแยะคับ :)

2. อ่อขอบคุณคับ

อย่าเอา 508 มานะครับ หนักเครื่องมากมาย คอมเบอร์เดิมยังหาได้ มีทั้งใหม่ บิ้ว มือสอง ทนไม่ทนอยู่ที่ช่าง....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้