ไหนๆรื้อแล้ว อีกโพสละกันสงสัยมานาน หม้ออะไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ ปีใหม่ ยิ้มแย้ม, 12 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไหนๆรื้อแล้ว อีกโพสละกันสงสัยมานาน หม้ออะไรครับ

1. ตู้โบวเวอร์สำหรับใส่ตู้แอร์แบบฝัง NV van แต่ที่มาอยู่ในตัวกระบะหรือแค๊ป เพราะว่ามันมีประตูสำหรับปิด-เปิด รับลมภายนอก

2. รื้อทิ้งได้นะคับ ไม่มีประโยชน์ ( มันคือที่ใส่โบเว่อแอร์คับ แต่ไม่ได้ใช้ )

3. โบเวอพัดลมครับ ถ้าแปลงระบบของแวน นะหามาใส่ได้เลยครับ พัดลมแอร

4. ถ้ารื้อออกต้องปิดรูลมด้านบนด้วยนะครับ ไม่งั้นกลิ่นจะเข้ามาเย้ายวน

5. จะไม่รื้อแต่จะยัดเสียงกลางแทนได้ป่ะ

6. รถผมเวลาวิ่งก็มีลมเข้ามาจากช่องนี้ จะปิดรูลมได้ยังไงคับ

ตัดแกลอนน้ำมัน ยึดเกลียวปล่อย อัดซิลิโคนทับอีกที นิ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้