กับจากยุดยา เจอเพื่อน พี่ น้อง Nv 4 คัน (แวนสีดำ ตามด้วย สีบรอนทอง เจอที่ยุดยา,...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย น้ำตาหอยทาก เอก กรุงเก่า, 12 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    กับจากยุดยา เจอเพื่อน พี่ น้อง Nv 4 คัน (แวนสีดำ ตามด้วย สีบรอนทอง เจอที่ยุดยา, บางบัวทอง บรอนเงิน ตามด้วย แวน สีแดง นึกในใจ ออกทริป nv ไงเรา) 55555

1. ไม่เจอของผมหรอก เพราะยังไม่ออกจากอู่เลย อิอิ

2. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เวลาขับไปต่างจังหวัด ผมก็ชอบนับจำนวนเวลาเจอNVตลอดครับเพลินดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้