พี่ไทยน่าเอาบ้างไม่เห็นใจรถเล็กอย่างเราเลย 555

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jantarat Mhom Timpitak, 13 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ไทยน่าเอาบ้างไม่เห็นใจรถเล็กอย่างเราเลย 555

1. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

2. เปิดไฟสูงส่องตูดอีกอย่างแต่ผมมีของใว้แก้ละ ใครเปิดไฟสูงส่องตูดผมนะ พอผมปล่อยของเท่านั้นแหละ ลดไฟทันที สะใจ 555+

3. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    มันคืออะไรครับพี่ ผมจะไปหาใส่มั่ง ไอ้พวกนี้ต้องเอาคืนหนักๆ

4. LED แบบบาร์ COB 15W แต่ว่าตอนนี้ถอดออกแล้วครับ พึ่งได้สีแดงมา เด๋วจะติดสีแดงเข้าไปแทน สว่างกว่าของลูกอ๊อดซะอีก

พวกชอบเปิดไฟสูงส่องตูด น่านะ!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้