เล่าสู่ฟัง...รถแรงตกช่วง60-80เปลี่ยนเกียร์ช้า(ออร์โต้)...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ณัฐพล ชาชุมพร, 13 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เล่าสู่ฟัง...รถแรงตกช่วง60-80เปลี่ยนเกียร์ช้า(ออร์โต้) เปลี่ยนน้ำมันเกียร์ซ่อมไปหลายรายการ . . . . . . สุดท้ายเปลี่ยนท่อพักกลาง(รั่ว) อาการที่กล่าวมาเบื้องต้นหาย...

1. ขอบคุณสำหรับความรู้แล้วข้อมูลดีๆครับ

2. ท่อรั่วเสียงน่าจะออกนะ

ผมเพิ่งซื้อรถคันนี้มานะครับ เสียงก็ปรกตินะครับ(หรือผมแยกไม่ออกหว๊า) เมื่อวานวิ่งทางไกลความเร็วแตะ140ทั้งที่เคยวิ่งได้แค่120

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้