อยากเห็น ท่อไอดี+กรองเปลือย ใส่ nv queencab หัวฉีด พอมีรูปพร้อมวิธีทำมั้ยครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Esprit Natapat, 14 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Esprit Natapat

Esprit Natapat Guest

0
    0
    0
    อยากเห็น ท่อไอดี+กรองเปลือย ใส่ nv queencab หัวฉีด พอมีรูปพร้อมวิธีทำมั้ยครับ ขอบคุณครับ

2. เข้าร้านทำท่อเลยครับ

3. Esprit Natapat

0
    0
    0
    แล้วตรงท่อกรอง ต้องเสียบตัวนี้รึป่าว มันคือสายอะไรครับ

4. ท่อระบายแรงดันจากห้องแครงชาฟ (ท่อหายใจช่างบ้านเรา) คับ ไม่ต้องต่อก็ได้คับ แต่หากรองเปลือยตัวเล็กๆ มาใส่แทน

5. Esprit Natapat

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

6. Esprit Natapat

0
    0
    0
    พอจะมีเว็ปขายกรองเปลือยตัวเล็กมั้ยครับ

7. ร้านอะไหล่แต่งทั่วไปอะครับ

8. Esprit Natapat

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้