พักพิงใต้ต้นตะขบ สงบใต้ผ้าสแลม ค่ำคืนคงมีเดือนแรม ที่อยู่เหนือผ้าสแลมและตั้นตะขบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 9 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พักพิงใต้ต้นตะขบ สงบใต้ผ้าสแลม ค่ำคืนคงมีเดือนแรม ที่อยู่เหนือผ้าสแลมและตั้นตะขบ

1. มีพลาสเตอร์มั๊ย

2. เอาไปทามอาไรครับ พี่กาญ

3. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    โอมเพี้ยง..ฝนตก ไม่มีเดือนแรมบนต้นตะขบและผ้าสแลม

4. มีครับพีม้อค เดือนแรมก้จะอยุ่เหนือเมฆฝนอิกชั้นนึงไง คิคิคิ

5. คมซะเลือดซิบๆ ดิ

6. แถมยางจากต้นตะขบด้วย อิอิ

7. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ม้าสงบนิ่งใต้ต้นตะขบ

8. ลมมา ลูกตะขบตก ล้างสบาย

9. ตะขบออกลูกยังครับ ระวังนกน้ะครับ กินเสร็จมันถ่ายเลยน้ะ อิอิอิ

Up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้