nissan อีกแล้วครับ :-) ได้ใจกันไป

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 15 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    nissan อีกแล้วครับ :) ได้ใจกันไป

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  2. น้องเมร่าซะด้วย อิอิ พี่แจ็ค

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    หัวเพลาหลุด สงสัยลืมใส่ ปริ้นล้อก

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    มันหลุดได้ไง

5. เหล็กแท่นเครื่องขาด ฝั่งเกียร์

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ผมว่าผิดพลาดจากการผลิต ชิ้นส่วน งานนี้โรงงานประกอบ เพลารับไป รอวิศวกรตรวจสอบ

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อ่อ เหล็กแท่นเครื่องขาด อาจเพราะ ติงหนัก

8. ศูนย์รับผิดชอบด้วยการ "เปลี่ยนคันใหม่ให้ลูกค้า" ได้ใจไปเต็ม ๆ

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แท่นเครื่อง hr เป็นเสาตั้ง

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
  11. เรื่องผิดพลาดจากการผลิตผมว่าทุกยี่ห้อก็เกิดขึ้นได้ ถึงแม้จะเป็นเรื่องที่ไม่น่าเกิดก็ตาม แต่ผมมองตรงการเทคแคร์ลูกค้ามากกว่า

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เหมือนกันครับพี่

13. พี่แจ้คเอาไปเปลี่ยนเบย

14. ถ้าเกิดเคสนี้ จะต้องมีการเรียกรถคืน ในล๊อตนั้นๆ นะเพื่อเช็คสภาพ ถ้าเรียกคืนมันเสียภาพลักษณ์ แต่จะได้ความมั่นใจจากลูกค้าว่าซื้อไป บริษัทรับผิดชอบ

15. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    พูดถึงบล๊อคhr ผมก้เสียวๆอยู่เหมือนกันนะคร้าบ!!!! พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ nv club thailand

16. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ถ้าhrไม่ได้เรื่อง แด่วไปเอาvvlยัดใส่กับพี่แจ้ค อิอิอิ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้