Nv เปลี่ยนกรองเดิมเป็นกรองอื่นๆ Hurricane, HKS เสียง/ความแรงต่างจากเดิมมากป่ะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาล์ม เรสซิ่ง, 17 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    Nv เปลี่ยนกรองเดิมเป็นกรองอื่นๆ Hurricane, HKS เสียง/ความแรงต่างจากเดิมมากป่ะครับ (แบบเห็นได้ชัดเลยไหม)

1. Pae J Vithoon

Pae J Vithoon Guest

0
    0
    0
    ถ้ากรองเปลือยเรื่องเสียงดูดอากาศต่างจากกรองเดิมชัดเจน ส่วนเรื่องความแรงเมื่อก่อน NV ไม่เคยมีใครทดสอบเวลากรองเดิมกับกรองแต่งซะด้วยสิ...

2. ลงเฮดเดอร์ชัดเจนกว่าครับ

เพราะกรองเปลือยจะชัดเจนเรื่องเสียงนะถ้าเปนnv

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้