ฟ้าใสคันนี้ เติมพลังงานด้วย E85 อุ่ย!! ณ.โคราช ขออนุญาตครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 16 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฟ้าใสคันนี้ เติมพลังงานด้วย E85 อุ่ย!! ณ.โคราช ขออนุญาตครับ

1. ใช้กล่องหรือจูนสดครับ

2. พี่เบียร์ใช้แล้วเป็นไงมั่งเล่าหน่อย ทำไรมามั่ง กำลังคิดจะติดเหมือนกัน

3. Jo Sakon

Jo Sakon Guest

0
    0
    0
    บอกต่อด้วยครับพี่ เผื่อเป็นแนวทางให้คนข้างหลัง

4. ของผมเครื่องหัวฉีดga15ครับ

5. เจ้าของรถไปไหนหว่าาาา ตอบที

6. เจ้าของรถมาแล้วคร๊าบบบบ ^^ ขยายนมหนู กับ ตั้งไฟให้แก่ขึ้นครับ ทำแค่นี้แหล่ะครับ วิ่งปลิวเลยครับ อิอื

7. อ๋อ...ต้องไปทำนมให้ใหญ่ขึ้นนี่เอง

8. Pae J Vithoon

Pae J Vithoon Guest

0
    0
    0
    โอเค ต่อไปเวลาคาร์บูใครอยากกิน E85 ให้ใช้สูตร " นมใหญ่ ไฟแรง " อิๆ

9. หัวฉีดทำไงครับ

10. ใส่กล่องคับ

11. คาร์บูก็จัดนม ถ้าหัวฉีดจัดกล่องครับ

แต่nvเครื่องหัวฉีดเดิมๆก็เติมได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้