งาน DIY ช่างแก๊สไม่ง้อ เราทำกันเอง ปล. ไม่รับทำนะครับ เพราะไม่ว่าง ไม่ต้องถามราคานะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 14 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    งาน DIY ช่างแก๊สไม่ง้อ เราทำกันเอง ปล. ไม่รับทำนะครับ เพราะไม่ว่าง ไม่ต้องถามราคานะ เพราะไม่แพง ลับเฉพาะคนรู้ใจ ...... ที่สำคัญ จดลงเล่มได้ด้วยยยยย คริคริ

2. สูดดดยอดดด

3. ลับเฉพาะคนรู้จัย

4. Pk Power

Pk Power Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนกรองแก๊สให้มั่งสิ 4-5 ปีแล้ว

5. เด๋วเอารถไปจูนแก๊สมั่งดีก่า

6. แล้วรถพี่ยุทจะจูนไง ปรับได้แค่แรงดันหม้อต้ม

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    กรอง ที่หม้อต้มหรือกรองที่สาย

8. กรองที่สายครับ :)

9. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ย้ายมิก แบบประหยัด อีกหนึ่งผลงาน ^_^

10. ใช้เวลาวันนึงได้มั๊ยพี่ดิว

11. พี่ดิวครับบบ แลมด้าคอลโทรน ยังหาได้อยู่ป่าวครับ

12. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ไม่ได้เห็นนานแระคับ แลมด้า เด๋วนี้อะไรๆก็แกสหัวฉีด :)

13. Dew Romkloa

0
    0
    0
    Kanjana Boonyakawee ติดแกส วันนึงเต็มๆ คับ ^_^

T_T ช่างไม่เข้าใจคนใช้ แก๊สดูดกันเลยผู้ผลิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้