เข้ากลุ่มมาตั้งนาน ไม่เคยโพสรถตัวเองเลย ขอโพสให้พี่ๆ ได้รับชมกันนะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย JaBz Inception, 17 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JaBz Inception

JaBz Inception Guest

0
    0
    0
    เข้ากลุ่มมาตั้งนาน ไม่เคยโพสรถตัวเองเลย ขอโพสให้พี่ๆ ได้รับชมกันนะครับ แต่หน้าเครื่องสกปรกมากไปหน่อย ไม่กล้าล้างตรงในเครื่องครับ กลัวมันพัง Y-Y

2. มาบ่อย ๆ ก็ดี จะได้รู้จักกันไว้

3. แห้งๆเลย

4. เอางครอบกรองกะจานจ่ายไว้ที่นี้ละเลย

5. JaBz Inception

JaBz Inception Guest

0
    0
    0
    อ่อ พอดีเวลาล้าง ไม่เคยล้างข้างในเลยครับ แหะๆๆๆๆ สกปรกนิดนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้