เพื่อนรักขับรถมาจากจีนครับบบบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต๋อง พากิน พาเที่ยว คืองานของเรา, 18 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนรักขับรถมาจากจีนครับบบบ

1. ซักวันผมจะขับรถไปเที่ยวจีนมั่ง

2. ไม่ยากเลยครับ เอาจากด่านไทยไปกินกลางวันในลาวเย็นก็เข้าจีนแล้วไปนอนสิบสองปันนาเช้าออกเดินทางต่อเย็นก็ถึงคุณหมิงละ ง่ายๆครับ อิอิอิอิ

3. รอให้มีปั๊มแก๊ส LPG ตลอดทางก่อนครับ

555555555+ ไม่มีเลยครับพี่ยุทธ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้