ไม่มีอะไร แค่เอากล้องมาโม้ อีกแล้วครับ :-)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 19 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่มีอะไร แค่เอากล้องมาโม้ อีกแล้วครับ :)

1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
  2. อีกประมาณ 2 เดือนผมจะปล่อยตัวนี้ครับ จะซื้อรุ่นใหม่

3. ข้าวร้านไหนอร่อยพี่

4. หอยทอดใต้สะพานลอยครับ หร่อยผุด ๆ

5. กล้องรุ่นอะไรคับ

6. Nueng Nueng

0
    0
    0
  7. ยังไม่ทันตั้งขาย มีคนจองแล้วครับ

8. Nueng Nueng

0
    0
    0
  9. ตัวนี้ภาพจะชัดกว่าของที่มาจากโรงงาน เพราะผมเปลี่ยนเลนส์เป็นของยี่ปุ่น ภาพจะคมกว่า

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จะเอาจะเอา

12. ตัวต่อไปผมจะซื้อ DOD LS360W

13. รีวิว LS460W ฮาร์ดแวร์จะเหมือนกับ LS360W ต่างกันที่ฟีเจอร์นิดหน่อย

14. ไฟหน้าของพี่ยุทธ กี่ k อ่ะตัฟ..ขาวดี ฝนตกมองดีไหม

15. 4300k ครับ อมเหลือง ลุยฝนสบาย ๆ เลยครับเห็นทางชัดเจน

16. ถ้ามากกว่านี้จะมองตอนฝนตกไม่ดีใช่ป่าวคัฟ

17. ราคาเท่าไร

ราคาอันใหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้