P P ครับผมอยากทราบราคาเปลี่ยนโช๊ค nv ใหม่ทั้งคันหน่อยครับ ว่าราคาประมาณกี่บาท...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Noom Eagle, 21 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noom Eagle

Noom Eagle Guest

0
    0
    0
    P P ครับผมอยากทราบราคาเปลี่ยนโช๊ค nv ใหม่ทั้งคันหน่อยครับ ว่าราคาประมาณกี่บาท รบกวนด้วยนะครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หน้า 4500+ เฉพาะโช็คไม่มีสปรืง ไม่มีเบ้าโช็ค หลัง 1800+-

3. Noom Eagle

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. โช๊คหน้าก็ใช่เก่ายุ่นสิ 2200 ต่อคู่ โช๊คหลังก็เบิกใหม่ อย่างพี่เอว่า จะประหยัดกว่านะคะ

5. Noom Eagle

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ถามป๋าแจ็คมีเป้นแข่งงงงงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้