สอบถามหน่อยสำหรับคนที่ใช้เครื่องSR20ถ่าย น้ำมันเครื่องใช้ น้ำมันเครื่องกันกี่ลิตรบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 20 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยสำหรับคนที่ใช้เครื่องSR20ถ่าย น้ำมันเครื่องใช้ น้ำมันเครื่องกันกี่ลิตรบ้างครับ

1. รถผมDEใช้ประมาณ2.8-3 ลิตรเองอ่ะครับสังเกตุทุกครั้งที่ถ่าย เหลือตลอด เอามาทบใช้ครังต่อไปได้ตลอด

2. ถ่ายได้หมดล่ะครับ กี่ลิตรก็ได้ ถ้ากล้องดี ภาพออกมาสวยแน่นอน :p

3. ถ่ายยังงงง.... ไปแล้วนะ... ฟิ้วววววววววว......

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมถ่าย3 รอบแระ

5. ท้องเสียหรอพี่เอ

6. กำ...หลงประเด็นกันหมด

7. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ของผมสามลิตร ก็ถึงขีดบนแระคับ :)

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    3ลิตรก่าๆ

9. เวลาถ่ายออก เปลี่ยนกรองน้ำมันนะ 3.50 ลิตร แบบหมดจด

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เอานี่ไป

11. เซ็คแฟ๊บ

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอสองเอสอาร ไรอะครับผมไม่เหนรู้จักเลย

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ลั้ลลล ลา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้