ใจหายวาบๆๆๆเลยดูสภาพกล่องจะรับดีไหมน่า ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 21 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใจหายวาบๆๆๆเลยดูสภาพกล่องจะรับดีไหมน่า ...

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สภาพน่ากลัวเลย

2. JaBz Inception

JaBz Inception Guest

0
    0
    0
    น่ากลัวมาก เป็นผมคงไม่รับ

3. พัสดุ ที่มีลักษณะ ฉีกขาด

4. ดีนะพี่เขาห่อมาดีมากๆๆแสดงว่ารู้จริงเรื่องไปรษณีย์ไทย

5. JaBz Inception

JaBz Inception Guest

0
    0
    0
    ห่อไม่ดีผมว่าแหลกคากล่องครับ ^^

6. สภาพตอนก่อนไป

7. สายรัดมีครบตั้ง25บาทไปถึงแม่งเยินหมด

8. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ฝาโปรงล่ะ ^_^

9. เข้าโยนของจากชั้นสี่ลงมา อิอิอิ สภาพเลยเป็นแบบนี้

10. ปิดงบแล้วครับพี่ดิว รอ งวดหน้า...

11. จริงแทกไปให้ไปรษณีย์ไทยมันดูเลยชุ้ยมากทำแบบนี้ได้ไง

12. สายรัดสีแดง มี 2 เส้นนะ จ้างรัดที่นั่นเลย

13. ถ้าสายรัดหาย มีความเป็นไปได้ที่เขาแกะดู

14. หาพวกโฟมเสริมความแข็งแรงยัดลงไปด้วยคับ แค่กระดาษหรือกันกระแทก ไม่เคยพอสำหรับ ปณ.ไทย

15. สายรัดเหลือ12.50ครับ 555 เส้นเดียวเห็นแว๊บแรกโดนแกะเปล่าว่ะ

16. Beer Chaibundit

Beer Chaibundit Guest

0
    0
    0
    Buem NV พี่เบิ้มใช่กล่องที่ปั่นจักรยานไปส่งรึป่าว

17. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เอารูปไป โพสที่เฟสบุ้กเพจไปรนียไทย

18. กล่องพัสดุมันผ่านเครื่องคัดแยก แรงอัดหลายเท่าตัว ห่อมาดียังงัยก็เยินค่ะ เราต้องป้องกันด้วยการห่อหลายชั้นแบบที่พี่เบิ้มห่อมา คือการป้องกันสิ่งของชำรุดได้ดีที่สุดค่ะ

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    กล่องต้องหนา แล้วก็เขียนตัวใหญ่ๆ ว่าระวังแตก

20. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แล้วก็เขียนต่อไป ว่า ใครโยนพ่องตาย !!!!

21. คงต้องปริน ติดรอบ ตัวใหญ่ๆๆว่า (ระวังแตก กรุณาอ่านด้วยนะครับ) อิิอิอ

เทสแล้วห่อสินค้าด้านในแล้วลองโยนดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้