ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับสมาชิกใหมืครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wannapron Tayajarean, 21 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับสมาชิกใหมืครับ

1. รถปีใหนคับ

2. อันนี้ไม่ทราบเลยครับพ่อพึ่งให้มาใช้ครับไม่มีความรู้เรื่องรถยนต์เลยครับปกติขับรถมอเตอร์ไซครับ

3. ยินดีต้อนรับค่ะ

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ปีรถที่ผลิต ดูที่ ฉลากที่ เข็มขัดนิรภัยครับ ตัวนี่เท่าที่ดูภายนอก กันชนเปลี่ยนใหม่ กระจกมองข้างเปลี่ยนใหม่ ไฟเดิมๆถ้าเปนแบบในรูป จะเปนปี 2002 ขึ้นไป ถ้าแปลงมาก็ปีต่ำกว่านั้น

5. ปีเดวกันเลยคับ

ครับขอบคุณครับPannitaแล้วความรู้เกี่ยวกับรถของเด็กชายธีรสิทธิ์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้